Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5
Results 41 to 46 of 46

Thumbs Up/Down
    Received: 0/0
    Given: 0/0

Cảm ơn a nhiều!!

Bạn chú ý không viết tắt

0 Not allowed! Not allowed!
    Last edited by 1u29; 22-06-2011 at 12:00 AM.

Thumbs Up/Down

Default Làm sao sửa tên nick đăng nhập?

Thưa mod,

Em muốn sửa tên đăng nhập từ "frogdeam" thành "frogdream" thì phải làm thế nào hay phải đăng ký lại từ đầu ạ?

Em cảm ơn.

Thumbs Up/Down

Chào các anh chị, em là thành viên mới. Cảm ơn bài viết hướng dẫn nhiều lắm ah. Hy vọng sẽ được các anh chị giúp đỡ nhiều .

Em còn một vấn đề chưa rõ lắm là cách nộp bài viết , yêu cầu nội dung theo chủ đề hay viết tự do , cách nộp bài luôn ah.,...

Mong mọi người hướng dẫn .

Thumbs Up/Down
    Given: 13/0

Quote Originally Posted by southwind288 View Post
    Em có 1 người bạn đang ký account tại forum nhà mình mà bạn ý đăng ký mãi không được
    không biết là tại sao ạ ?

Bạn chú ý viết hoa đầu dòng
    Mình cũng là thành viên mới toanh, chỉ vừa mới nhận được mail active của forum và bây giờ thì đã có thể post được bài. ^^!

Về việc đăng kí account mãi mà không được chấp nhận. Mình nghĩ, không được accept không phải là sự cố kỹ thuật nào đâu. Thực sự, mình nghĩ, đó là một thử thách. Với kinh nghiệm cá nhân của mình, khi đăng kí vào diễn đàn, mình đã phải thử cả vài chục lần, đọc nội quy lượt đi lượt về mấy bận... Thế mà cũng không được accept. Thực sự thì mình khá hoang mang vì mình thấy câu trả lời là đúng, kiểm tra rất kỹ rồi, thế mà... Vì vậy, mình đã thử đi thử lại nhiều lần, cần mẫn check tất cả các trường hợp có thể xảy ra... Nhiều lúc mệt quá, lăn ra ngủ. Sáng tỉnh dậy lại làm tiếp... ^^! Và cuối cùng, mình cũng thành công! ^^!

Mình không biết trường hợp của mình có phải là cá biệt hay không. Tuy nhiên, nhờ lần đăng kí như vậy mà mình đã có những trải nghiệm cực kì thú vị và học được nhiều điều bổ ích! Hihi, giống như ông bà ta có câu: 'Có chí thì nên' ấy!

Mình không biết trường hợp bạn của bạn có giống như vậy không. Với những thông tin mình cung cấp ở đây, hi vọng là hữu ích. ^^! Chúc bạn của bạn thành công!

Thumbs Up/Down

Chào các anh chị và mọi người.

Em là một thành viên mới của diễn đàn mình. Cũng đang có kế hoạch theo đuổi con đường MBA phía trước. Mình mới vào, còn bỡ ngỡ, nay đọc được chủ đề này của anh Jackie, thật là vui quá.

Thời gian tới, mình sẽ chăm chỉ đọc bài, viết những bài chất lượng, mong sớm được trở thành thành viên chính thức của gia đình VietMBA mình.

Private
    Thumbs Up/Down
    Received: 1/0
    Given: 10/0

Em chào cả nhà, em hiện nay chuẩn bị tốt nghiệp, em học về Dược ạ. Và giờ đây em muốn theo đuổi con đường MBA đầy chông gai phía trước, không biết có ai đang là mem của MBA - family có background là Dược như em không ạ. Frankly mà nói thì em phải công nhận là không hiểu do môi trường hay do tự bản thân em, nhưng em thấy đa số dân Dược bọn em đều rất là timid, vì thế rất khó để theo đuổi MBA...em set goal cho mình trong vòng 4 năm tới sẽ có một full scholarship của MBA, dù 4 năm không phải là dài, nhưng cũng không quá ngắn để theo đuổi đúng không ạ. Sau khi đã đọc rất nhiều bài viết của các anh chị, rất inspiring ạ, em đã tự đặt cho mình một mục tiêu là 4 năm với GMAT, TOEFl ( hiện em chỉ có IELTS thôi ạ hix), experiences...em không biết có ai là newbie muốn thành lập group với em không ạ, mặc dù background của em không phải bên kinh tế, nhưng em sẵn sàng học hỏi ạ

Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5