Page 18 of 22 FirstFirst ... 8 16 17 18 19 20 ... LastLast
Results 171 to 180 of 219
    MBA family Corporal
    Thumbs Up/Down
    Received: 2/0
    Given: 3/0

Admins và mods ơi, mục Economy/Finance stuff ở Post MBA giờ có giới hạn cho riêng MBA Family không? Account của mình thì thấy đề là "Chưa có bài" và không xem được gì trong khi các mục giới hạn khác sẽ ghi là "Cá nhân". Min mod xem có phải lỗi kỹ thuật không? Còn nếu mục này giới hạn cho MBA Family thì cá nhân mình thấy không nên vì có nhiều topic như CFA, ACCA, investment discussion nên mở cho tất cả mọi người.

Thứ hai nữa là min mod xem upgrade mình lên MBA family với nhé. Nếu chưa đủ tiêu chuẩn thì cho mình biết lý do. Cảm ơn các bạn

0 Not allowed! Not allowed!

Administrator Grand Marshal ncmkhoa's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 47/0
    Given: 5/0

Quote Originally Posted by maxmeomeo View Post
    Không hiểu sao cái thread này tự động được cho vào kiểm duyệt và các nội dung phải chờ approve. Bạn Trang thông cảm nhé :-) Trang vào kia post thử lại xem có được không.
    Thread này nằm trong phần bảng tin mà bất cứ bài nào trong phần bảng tin đều phải được approve mới hiện lên. Em Minh chịu khó approve post là được.

Thành viên mới xin vui lòng tuân thủ nội quy ở đây (http://vietmba.com/forum/forumdisplay.php?f=19)
    Trước khi post câu hỏi thì đọc ở đây trước: (http://vietmba.com/forum/faq.php)

MBA family Corporal
    Thumbs Up/Down
    Received: 2/1
    Given: 0/0

Mình có lập 1 topic về Usnews ranking 2012, mod đã xóa rồi à. Mình hỏi chỉ để biết thôi vì mình search thì vẫn thấy nhưng click vô thì không có quyền truy cập. Nếu mình vi phạm nội quy thì sorry mọi người. Chắc diễn đàn nên mở cái box thùng rác hay hố đen gì đó để người lập topic nếu không tìm thấy topic của mình thì có thể check trong đó.

Super Moderator - Trưởng Ban Lễ Tân Grand Marshal 1u29's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 104/1
    Given: 11/0

Quote Originally Posted by skirvinez View Post
    Mình có lập 1 topic về Usnews ranking 2012, mod đã xóa rồi à. Mình hỏi chỉ để biết thôi vì mình search thì vẫn thấy nhưng click vô thì không có quyền truy cập. Nếu mình vi phạm nội quy thì sorry mọi người. Chắc diễn đàn nên mở cái box thùng rác hay hố đen gì đó để người lập topic nếu không tìm thấy topic của mình thì có thể check trong đó.
    Do có 1 chút lý do về technical nên những bài mới viết gần đây đang để ở chế độ chỉ có MBA family mới xem được. BQT đang gấp rút chuyển bài về đúng vị trí. Mong bạn thông cảm.

Tomorrow is another day

MBA family Sergeant hoacucdaihn's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 39/0
    Given: 16/1

Hôm qua tớ lại post thử 2 lần trên thread chiến sự 2012 mà không được. Có phải là đang chờ được mod maxmeomeo approve không vậy?

Quote Originally Posted by maxmeomeo View Post
    Không hiểu sao cái thread này tự động được cho vào kiểm duyệt và các nội dung phải chờ approve. Bạn Trang thông cảm nhé :-) Trang vào kia post thử lại xem có được không.

Last edited by hoacucdaihn; 25-02-2012 at 09:43 PM.

Pre-family Private
    Thumbs Up/Down
    Received: 0/0
    Given: 49/0

Em chào các Admins và Mods.
    Mấy hôm trước em có post bài vào mục "Cấp cứu" với tên Topic là " Tìm hiểu về Private Equity". Nhưng nay vào diễn đàn xem thì nó đã được chuyển đến mục "Discussion" - Mục này thành viên chưa phải Pre-MBAfamily không thể truy câp.
    Xin các Admins và Mods có thể tạm chuyển topic này về mục cũ để em có thể theo dõi được không ạ?
    Vì em thực sự đang rất cần thêm thông tin để viết khoá luận.
    Em chân thành cảm ơn.

Former Admin/Mod Knight
    Thumbs Up/Down
    Received: 3/0
    Given: 2/0

Quote Originally Posted by BDM View Post
    Admins và mods ơi, mục Economy/Finance stuff ở Post MBA giờ có giới hạn cho riêng MBA Family không? Account của mình thì thấy đề là "Chưa có bài" và không xem được gì trong khi các mục giới hạn khác sẽ ghi là "Cá nhân". Min mod xem có phải lỗi kỹ thuật không? Còn nếu mục này giới hạn cho MBA Family thì cá nhân mình thấy không nên vì có nhiều topic như CFA, ACCA, investment discussion nên mở cho tất cả mọi người.

Thứ hai nữa là min mod xem upgrade mình lên MBA family với nhé. Nếu chưa đủ tiêu chuẩn thì cho mình biết lý do. Cảm ơn các bạn
    Cảm ơn bạn Dương đã phản ánh. Admin vửa để box Economy/Finance ở chế độ public rồi.

All the world is a laboratory to the inquiring mind

Banned Sergeant Major
    Thumbs Up/Down
    Received: 1/0

Hi guys, should VietMBA have box about "Entrepreneurship" ? (Not just Start-Up). And the name could be: Viet Entrepreneurship Lab

Last edited by bvn; 29-03-2012 at 01:29 AM.

MBA family Corporal quynhmai's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 20/0
    Given: 24/0

Các anh chị admin cho em hỏi là cần phải đáp ứng đủ điều kiện gì để được vào xem mục Chân dung thành viên còn đang Private ạ? Em cảm ơn.

Banned Sergeant Major
    Thumbs Up/Down
    Received: 1/0

Quote Originally Posted by bvn View Post
    Hi guys, should VietMBA have box about "Entrepreneurship" ? (Not just Start-Up). And the name could be: Viet Entrepreneurship Lab
    I hope admins and mods would take off a little bit of their time from their busy schedule to consider my humble opinion. Thank you!

Page 18 of 22 FirstFirst ... 8 16 17 18 19 20 ... LastLast