Results 1 to 8 of 8
    Super Moderator - Trưởng Ban Lễ Tân Grand Marshal 1u29's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 104/1
    Given: 11/0

Default Góp ý cho bài thống kê các trường

Em góp ý là nên có năm tốt nghiệp, để nếu có cần hỏi thăm vấn đề housing, chợ búa gì thì hỏi đúng nơi đúng chỗ. Chứ anh tốt nghiệp 6,7 năm chả ở đấy nữa mà lại cứ nhằm hỏi housing thì mệt quá

0 Not allowed! Not allowed!
    Tomorrow is another day

Nominee - Gold member of the year 2009 Marshal darren1010's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 154/2
    Given: 80/1

Em đề nghị nên có thêm 2 dòng là đang sống ở đâu và làm trong industry nào nữa để dễ network/hangout?

Pre-family Private
    Thumbs Up/Down
    Received: 4/0
    Given: 0/0

Rất tán thành ý kiến này của anh Khoa và ý kiến bổ sung địa chỉ và industry hiện tại. Không biết admin trên diễn đàn (hoặc bất kỳ ai có địa chỉ email của thành viên) có thể tạo ra google spreadsheet và chia sẻ cho các thành viên trên diễn đàn được không. Như thế vì mục đích networking, ta sẽ tiết kiệm thời gian hơn và thông tin sẽ được cập nhật thường xuyên hơn.

MBA family Lieutenant Commander maihuong's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 100/1
    Given: 42/0

Quote Originally Posted by dark_angel_2208 View Post
    Rất tán thành ý kiến này của anh Khoa và ý kiến bổ sung địa chỉ và industry hiện tại. Không biết admin trên diễn đàn (hoặc bất kỳ ai có địa chỉ email của thành viên) có thể tạo ra google spreadsheet và chia sẻ cho các thành viên trên diễn đàn được không. Như thế vì mục đích networking, ta sẽ tiết kiệm thời gian hơn và thông tin sẽ được cập nhật thường xuyên hơn.
    Em Linh có phải chị gặp hồi ở NYC không nhỉ.

Pre-family Private
    Thumbs Up/Down

Vâng, chính là em đây ạ! Nhìn ảnh chị đi chơi tung tăng đợt spring break mà thèm quá! Hơi ngoài topic 1 tí nhưng em muốn hỏi chị có là admin của facebook VietMBA không? Em có liên lạc với admin của cả forum và facebook về policy của diễn đàn nhưng chưa nhận được phản hồi.

Em không phải là MBAer nhưng lại nhờ có VietMBA mà mới được như "ngày hôm nay", nên rất muốn giữ liên lạc và học hỏi từ mọi người trên diễn đàn.

MBA family Lieutenant Commander maihuong's Avatar
    Thumbs Up/Down
    Received: 100/1
    Given: 42/0

Quote Originally Posted by dark_angel_2208 View Post
    Vâng, chính là em đây ạ! Nhìn ảnh chị đi chơi tung tăng đợt spring break mà thèm quá! Hơi ngoài topic 1 tí nhưng em muốn hỏi chị có là admin của facebook VietMBA không? Em có liên lạc với admin của cả forum và facebook về policy của diễn đàn nhưng chưa nhận được phản hồi.

Em không phải là MBAer nhưng lại nhờ có VietMBA mà mới được như "ngày hôm nay", nên rất muốn giữ liên lạc và học hỏi từ mọi người trên diễn đàn.
    Chính em đây mà sao không vào khai báo hở Học ở đâu, ở San Diego thì có host anh chị em được không? Resolution năm nay của chị là đi San Diego và Đức đấy. Chị bị missed Germany rồi, nên quyết phục thù vụ San Diego em ạ

Vụ FB: chị không em ạ. Sorry em

Pre-family Private
    Thumbs Up/Down

Quote Originally Posted by maihuong View Post
    Chính em đây mà sao không vào khai báo hở Học ở đâu, ở San Diego thì có host anh chị em được không? Resolution năm nay của chị là đi San Diego và Đức đấy. Chị bị missed Germany rồi, nên quyết phục thù vụ San Diego em ạ

Vụ FB: chị không em ạ. Sorry em
    Em cũng định "khai báo" nhưng thấy tên của topic là cho MBA, em lại học Master về International Relations nên lúc đấy lại băn khoăn do dự. Chỗ em ở host được 2-3 người từ giờ tới tháng 6 (lúc em tốt nghiệp), ở gần Ralphs và Trader Joe's nên đi chợ mua đồ ăn cũng tiện, hoặc ra ngay quán phở gần trường mà ăn sáng, Zip car cũng đỗ ngay tại "ngõ" luôn. Khi nào thì chị định qua chơi? Nhắn cho em trên facebook nhá!

ID: dark_angel_2208
    Trường: University of California, San Diego
    Class of 2012
    Chương trình học: MA of International Relations and Pacific Studies
    Địa chỉ hiện tại: San Diego, California
    Targeted industry: Market research

Squire Master Sergeant
    Thumbs Up/Down
    Received: 9/0
    Given: 12/1

Theo ý kiến của em thì anh Khoa làm 1 cái google excel rồi dính nó ở ngay bài viết đầu tiên, như vậy tiện cho cả người cập nhật thông tin lẫn người muốn tìm kiếm thông tin.

Innovate to survive it’s a necessity, not an option nor a luxury