Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 26 of 26
    Pre-family Private
    Thumbs Up/Down
    Received: 7/1
    Given: 14/0

Em đọc bài anh Sơn mà cảm giác thấy được inspire rất nhiều. Bản thân được tiếp cận thông tin , có mong được đi học MBA hơi muộn ( khi có một số thứ về profile của mình đã không thể thay đổi được ), em chỉ cố gắng làm hết sức có thể với những gì mang đang có mà thôi. Em đang cố, từng bước một.. Hy vọng một ngày không xa sẽ được như anh.

0 Not allowed! Not allowed!

Private
    Thumbs Up/Down
    Received: 2/0
    Given: 4/0

không hiểu sao đọc bài viết của anh e cảm thấy rất thích, có lẽ em và a có vài điểm tương đồng. Hy vọng sẽ có 1 ngày được giao lưu làm quen với anh

Thumbs Up/Down
    Received: 0/0
    Given: 3/0

Đối với em, bài viết của anh thật có giá trị, như anh nói ngay từ đầu, anh đặt mục tiêu không vào trường top, và chọn trường vừa phải, đủ với năng lực của mình, và nhận được học bổng ngoài dự kiến, đó mới là thành công, vì anh đạt được mục tiêu của mình đề ra, thậm chí vượt mục tiêu.
    Cám ơn anh đã chia sẻ kinh nghiệm và truyền cảm hứng cho các bạn khác trong đó có em

Thumbs Up/Down
    Received: 1/0
    Given: 0/0

Topic này của anh Sơn có lẽ đã rất lâu rồi. Hôm nay trên Facebook của VietMBA có post lại bài này. Ngày mai em sẽ thi GMAT và em đang cảm thấy rất căng thẳng. Nhưng sau khi đọc xong bài viết của anh Sơn, em cảm thấy mình được motivate rất nhiều. Từ trước đến nay khi đọc bài viết của các anh chị và các bạn trên VietMBA, em thấy mọi người rất giỏi và ai cũng apply vào các trường Top. Rồi em lại đọc Gmatclub và thấy điểm GMAT của các bạn quốc tế rất cao. Em rất ngưỡng mộ mọi người nhưng cũng cảm thấy mình thật nhỏ bé và không ít lần đánh mất niềm tin vào bản thân. Bài viết của anh Sơn giúp em nhận ra rằng em vẫn còn hy vọng, vẫn còn những con đường khác nếu GMAT của em không được 700. Giấc mơ Mỹ của em bắt đầu từ khi em 12 tuổi, từ đó đến nay vẫn chưa thể thực hiện được. Nhưng bây giờ em biết rằng vẫn có một con đường khác dẫn đến nước Mỹ dành cho em mà không phải là Booth, Wharton, Fisher, Carlson, etc. Cảm ơn anh Sơn rất nhiều.

Thumbs Up/Down
    Given: 0/0

Quote Originally Posted by uttascom View Post
    Topic này của anh Sơn có lẽ đã rất lâu rồi. Hôm nay trên Facebook của VietMBA có post lại bài này. Ngày mai em sẽ thi GMAT và em đang cảm thấy rất căng thẳng. Nhưng sau khi đọc xong bài viết của anh Sơn, em cảm thấy mình được motivate rất nhiều. Từ trước đến nay khi đọc bài viết của các anh chị và các bạn trên VietMBA, em thấy mọi người rất giỏi và ai cũng apply vào các trường Top. Rồi em lại đọc Gmatclub và thấy điểm GMAT của các bạn quốc tế rất cao. Em rất ngưỡng mộ mọi người nhưng cũng cảm thấy mình thật nhỏ bé và không ít lần đánh mất niềm tin vào bản thân. Bài viết của anh Sơn giúp em nhận ra rằng em vẫn còn hy vọng, vẫn còn những con đường khác nếu GMAT của em không được 700. Giấc mơ Mỹ của em bắt đầu từ khi em 12 tuổi, từ đó đến nay vẫn chưa thể thực hiện được. Nhưng bây giờ em biết rằng vẫn có một con đường khác dẫn đến nước Mỹ dành cho em mà không phải là Booth, Wharton, Fisher, Carlson, etc. Cảm ơn anh Sơn rất nhiều.
    Chúc bạn thành công và đạt được số điểm GMAT như mong đợi!!! Có thể nói box này là nơi đang tiếp sức cho mình rất nhiều trên cuộc hành trình đến với MBA không còn xa xa

Thumbs Up/Down
    Given: 1/0

Cảm ơn bài viết của anh Sơn.

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3